Nunin Indopack na 2022 ya ƙare cikin nasara, bari mu ji daɗin kyawun fasaha na Buga dijital na Wonder

A ranar 3 ga Satumba, 2022, Indopack na kwanaki 4 na 2022 wanda Düsseldorf, Jamus, ya yi, ya yi nasara a Cibiyar Taro ta Jakarta a Indonesia. Tawagar Shenzhen Wonder Indonesiya ta nuna wa masu sauraro marufi da aka buga ta lambobi ta hanya ta musamman da fasaha: dukkan hotuna na ado da kuma nunin hotuna da ke kan rumfar WD250-16A++ ta buga WD250-16A++.

Nunin Indopack na 2022 e1
Nunin Indopack na 2022 e2

WD250-16A++

Multi Pass Wide Format Scanning Digital Printer

Matsakaicin girman bugu shine 2500mm, mafi ƙarancin shine 350mm, saurin zai iya kaiwa 700㎡/h, kuma kauri na bugu shine 1.5mm-35mm, ko da 50mm.

Domin biyan buƙatun kasuwa daban-daban na abokan ciniki, wannan ƙirar kuma zata iya dacewa da tsarin tawada da launi daban-daban. Its misali sanyi shi ne ruwa-tushen tawada tawada, hudu-launi yanayi na rawaya, magenta, cyan da baki, da kuma benchmark daidaito ne ninki biyu, har zuwa 1200dpi, wanda ke warware matsalar cikakken-page launi toshe bugu a dijital bugu, kuma zai iya daidai gabatar miƙa mulki launuka, gradient launuka, launi hadawa, da dai sauransu Hoton ingancin halaye na dijital bugu ne nan take gabatar da akwatin.

WD250-16A++ yana ɗaukar duk dandamalin tsotsa don bugu, bargaciyar ciyarwa, ƙarancin amfani, da babban aiki mai tsada. Ya dace sosai don keɓancewa da keɓance oda ɗaya da oda mai yawa.

Idan marufi na kwali na abokin ciniki yana da buƙatu masu yawa akan tasirin hana ruwa, to zaku iya zaɓar amfani da tawada mai hana ruwa na tushen ruwa don buga katin shanu da launin rawaya da fari, takarda mai rufi, da allon saƙar zuma tare da injin guda ɗaya.

Idan abokan ciniki suna da mafi girman buƙatu don gamut ɗin launi, za su iya zaɓar daidaitawa tare da daidaiton ma'auni na 600dpi, kuma su ƙara ja mai haske, shuɗi mai haske, shuɗi da lemu zuwa ainihin yanayin launuka huɗu, kuma gamut ɗin launi ya fi fadi kuma mafi daidai.


Lokacin aikawa: Satumba-06-2022